Gujarati MediumEnglish MediumPrayogik
Sports

કરાટે

ક્રમનામધો-વર્ગ સ્પધૉનું નામસિદ્ધિ
1જરીવાલા નિષ્ઠા ૪-અ કતા
કુમિતે
ગોલ્ડ-મેડલ
બ્રોન્ઝ મેડલ
2જોબનપુત્રા કૃપા ૪-અ કતા
કુમિતે
બ્રોન્ઝ મેડલ
બ્રોન્ઝ મેડલ
3મકવાણા હર્ષિતા૭-અકુમિતેગોલ્ડ-મેડલ
4વૈધ દિશા૭-બકતા ગોલ્ડ-મેડલ
5ઓમલે વૈદે૭-બકતા
કુમિતે
ગોલ્ડ-મેડલ
સિલ્વર-મેડલ
6વૈધ કૃતિકા૭-ડકુમિતેસિલ્વર-મેડલ

બેઝબોલ

ક્રમનામધો-વર્ગરમતમેડલસ્થળ
1રાણા ધ્વનિ નૌનેશ૮-બબેઝબોલદ્વિતીયસુરત
2મકવાણા હર્ષિતા વિજયભાઈ૭-અબેઝબોલદ્વિતીયસુરત
3દુબે રાશી રાકેશભાઈ૭-બબેઝબોલદ્વિતીયસુરત
4કાતરીયા દ્રષ્ટી જગદીશભાઈ૭-અબેઝબોલદ્વિતીયસુરત
5પવાર દ્રષ્ટી રીન્કેશભાઈ૮-અબેઝબોલદ્વિતીયસુરત
6નાયડુ ખુશી દીપકભાઈ૮-કબેઝબોલદ્વિતીયસુરત
7કદમ હેત્વી રાકેશભાઈ૮-અબેઝબોલદ્વિતીયસુરત
8પટેલ શ્રેયા કિશોરભાઈ૮-અબેઝબોલદ્વિતીયસુરત
9પોર્ટે કૃપા ગંગારામ૭-અબેઝબોલદ્વિતીયસુરત
10ચૌધરી સુહાની કિરણભાઈ૭-અબેઝબોલદ્વિતીયસુરત
11કાપડીયા ધ્વનિ કિશોરભાઈ૬-ડબેઝબોલદ્વિતીયસુરત

થ્રોબોલ

જિલ્લા કક્ષાએ વિજેતા વિદ્યાર્થિનીઓ

ક્રમનામધો-વર્ગરમતમેડલસ્થળ
1રાણા ધ્વનિ નૌનેશ૮-બથ્રોબોલદ્વિતીયસુરત
2દુબે રાશી રાકેશભાઈ૭-બથ્રોબોલદ્વિતીયસુરત
3પવાર દ્રષ્ટી રીન્કેશભાઈ૮-અથ્રોબોલદ્વિતીયસુરત
4ચૌધરી સુહાની કિરણભાઈ૭-અથ્રોબોલદ્વિતીયસુરત
5કાપડીયા ધ્વનિ કિશોરભાઈ૬-બથ્રોબોલદ્વિતીયસુરત
6બબઇવાલા મીસરી અનિલભાઈ૬-ડથ્રોબોલદ્વિતીયસુરત
7જરીવાલા સેફાલી અજયભાઈ૭-કથ્રોબોલદ્વિતીયસુરત
8જરીવાલા ઈશિકા નીલેશભાઈ૭-કથ્રોબોલદ્વિતીયસુરત
9પંચોલી ખુશી નરેશભાઈ૮-બથ્રોબોલદ્વિતીયસુરત

રાજ્યક્ક્ષાની સ્પર્ધામાં પસંદગી થઈ રમવા જનાર વિદ્યાર્થિનીઓ

1પવાર દ્રષ્ટી રીન્કેશભાઈ૮-અથ્રોબોલ  
2જરીવાલા ઈશિકા નીલેશભાઈ૭-કથ્રોબોલ
3કાપડીયા ધ્વનિ કિશોરભાઈ૬-બથ્રોબોલ

એથ્લેટિકસ

ખેલમહાકુંભમાં વિજેતા વિદ્યાર્થિનીઓ

ક્રમનામધો-વર્ગરમતમેડલસ્થળ
(અંડર-૧૪)
1શિંદે દામિની દીપકભાઈ૮-બલાંબી કૂદપ્રથમસુરત
2પારેખ દર્ષ્ટિ મનોજભાઈ૮-ડગોળા ફેંકતૃતીયસુરત
3સુથાર માહી વિનોદભાઈ૬-બગોળા ફેંકદ્વિતીયસુરત
4આરદેસણા પરી નરેન્દ્રભાઈ૭-બચક્ર ફેંકપ્રથમસુરત
5નાઈ ક્ષમા અનિલકુમાર૬-ડચક્ર ફેંકદ્વિતીયસુરત

જિમ્નાસ્ટિક

રાજ્યકક્ષા એરોબિક જિમ્નાસ્ટિક એશિયનકપ -૨૦૧૮-૨૦૧૯

ક્રમનામધો-વર્ગજિમ્નાસ્ટિક -રમતમેડલસ્થળ
1પટેલ વિશ્વા ભદ્રેશભાઈ૭-બમીક્સપેરઇવેન્ટગોલ્ડમરોલી
ટ્રોપોઇવેન્ટગોલ્ડમરોલી
Individual સિલ્વર

   

ક્રમનામધો-વર્ગજિમ્નાસ્ટિક રમતમેડલસ્થળ
1પટેલ વિશ્વા ભદ્રેશભાઈ૭-બમીક્સપેરઇવેન્ટસિલ્વરમંગોલિયા
ટ્રોપોઇવેન્ટસિલ્વરરશિયા
Cultural

આંતરશાળા સ્પર્ધા

ક્રમસ્પર્ધાનું નામમેળવેલ ક્રમાંક
1અણુવ્રત ગાન સ્પર્ધાતૃતીય
2સલાડ ડેકોરેશનતૃતીય
3સુરત ચેનલ આયોજિત સંગીત સ્પર્ધાદ્વિતીય
4ભારતીય જ્ઞાન સંસ્કૃતિ પરીક્ષાસુરતમાં આગળના સ્ટેજની પરીક્ષા આપવા સિલેક્ટ થયા

આંતરશાળા સ્પર્ધા હું પણ બનું RJ’

Awards

Academic Achievement

Competitive examinations have occupied significant place in the field of education in this era. To educate the students and make them aware of the system of these competitive exams and give them practice, every year the school participates in Olympiads.

“Happiness lies in the joy of achievement and the thrill of creative effort.”  Said Franklin Roosevelt.

Cultural Achievements – 

DateActivityConducted ByWinner's Name
28/07/2019Solo Singing Digamber Jain Group-Jian Diksha 3rd Prize
Cash Prize Rs 7100/-
31/08/2019Creative CollageT.M.Patel International School- Pandey Pragati
-Rughanta Shiddhi
2nd Prize

Academic Achievements –

Winners at Fountain Head School-

NODATEACTIVITYCONDUCTED BYWINNER'S NAME
121/12/2019Varli Painting Gond ArdFountainhead School-Loladia Tanzim (I)
-Mohata Rakhi (I)
221/12/2019Mehandi Compition in Grade 4 to 6Fountainhead School-Sharma Mahima (II)
321/12/2019Mehandi Compition in Grade 7 to 9Fountainhead School-Nayak Riya (II)
421/12/2019Mine ActFountainhead School-Rawal Rashi (II)
521/12/2019Mask Making CompetitionFountainhead School-Pandey Pragati (I)
-Patel Parthvi (II)
621/12/2019Indian Classical DanceFountainhead School-Pradhan Itishree (II)
721/12/2019Mono ActFountainhead School-Sonanitwala Janvi (II)
821/12/2019Group DanceFountainhead SchoolII Prize
921/12/2019Street DramaFountainhead SchoolII Prize
DateActivityConducted ByWinner's Name
Maths Olympiad NSOPatel Prayusha - Cash Prize Rs 5,000/-
13/07/2019DrawingSurat Channel and Divya BhaskarPatel Janki - 4th Prize
Patel Yashvi - Consolation
06/08/2019Science Elocution/ PPTGUJCOSTGodil Matifah - 4th Prize
24/09/2019English Elocution Competition S.D.Jain International SchoolGodil Matifah - 1st Prize - Group A
Lenwala Aastha - 2nd Prize- Group B
PPTGUJCOSTSharma Rakshita - 1st Prize - Selected for State Level
08/12/2019Discovery School Super League BYJU'SToppers
-Shtuti Jogani
-Bhoomika S
-Jasani Shrushti
-Soni Ritika
-Khangriwal Prachi
2 Students were selected for Round 2
-Jasani Shrushti
-Soni Ritika
Sports Achievement
  • “There is no elevator to success; you have to take the stairs.”

The sports girls of Dr. PVT Primary Girls’ School (English Medium) are shining stars who have brought laurels to the school at city, zone, state and national level.

Sports Achievements 2019-20


DateActivityConducted ByWinner's Name
07/09/2019Mini GolfState Level Golf Competition (Baroda)Randan Sanika
Selected for National Level
07/09/2019Tennis Cricket-Under 14Khel Maha Kumbh3rd Prize
5 students were selected for National Level
09/09/2019HandballKhel Maha Kumbh1st Prize
All participant received Cash Prize of RS1500 /-
Rope SkippingKhel Maha Kumbh8 Students were selected for National Level
01/12/2019KarateShotokan Karate Championship-2019-3 Students won Gold Medal
-3 Students won Silver Medal
-1 Students won Bronze Medal
01/12/2019Karate2nd All Gujarat Girls and Boys Karate State Level Championship-2019-3 Students won Gold Medal
-5 Students won Bronze Medal
All Participants received Gifts.

Teachers Achievement
  •  Mrs. Amisha Desai witnessed the function organized by Vikas Jariwala & team on “ The Most Layers on Bed of Nails Female” which was recognized by Guinness Book of World Record.
  • During Navratri festival, Mrs. Amisha Desai won 2nd Price at Anavil Yuva Sangathan Sogayo.
  • Diksha Vaidya participated and won a gift prize in Byjus online General knowledge quiz competition on 15th Dec, 2018.
Academic Year 2019-20

>>Inspire Award

  • ભારત સરકાર પ્રોત્સાહક યોજના Inspire Awardમાં અત્રેની શાળાની પસંદગી થઈ છે. જેમાં ૩ પ્રોજેક્ટ રજૂ કરાયા. જે ત્રણ વિદ્યાર્થીનીઓને રૂપિયા ૧૦,૦૦૦/-  ઇનામરૂપે મળેલ છે.
  • જિલ્લા શિક્ષણ અને તાલીમ ભવન, સુરત ખાતે Inspire Award પ્રોજેક્ટનું પ્રદર્શન યોજાયું હતું, જેમાં અત્રેની શાળાએ પણ ભાગ લીધેલ હતો.
  • “ચિન્મય ગીતા શ્લોકગાન સ્પર્ધા”